CANON WUX6600Z - MỚI 100% - CHÍNH HÃNG LBM
  • Độ sáng của 6600 Lumens
  • Độ phân giải gốc WUXGA (1920 x 1200)
  • Nguồn sáng Laser
  • Sử dụng ống kính hoán đổi cho nhau
Mã sản phẩm:
Đã xem: 1533
Kho hàng: Có hàng
275.000.000 VNĐ (Hỗ trợ VAT)
Chia sẻ:
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Hình ảnh
Máy chiếu Laser LCoS REALiS WUX6600Z 6600-Lumen của Canon
WUX6600Z bao gồm HDBaseT, HDMI, DVI-I, DisplayPort, USB, RJ45, RS-232 và đầu vào âm thanh, cũng như Network Multi Projection (NMPJ) qua Wi-Fi. Loa 1W được tích hợp vào máy chiếu. Máy chiếu tương thích với sáu tùy chọn ống kính Canon chính hãng có thể hoán đổi cho nhau, có thể lắp đặt nhanh chóng và dễ dàng. Với tính linh hoạt cao và kích thước nhỏ gọn, máy chiếu này lý tưởng cho nhiều lĩnh vực bao gồm giáo dục đại học, ứng dụng doanh nghiệp, quảng cáo và tiếp thị, nhà thờ, đào tạo, bảo tàng và phòng trưng bày.
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
Chia sẻ ý kiến:
Họ và tên: Email: Điện thoại:
captcha Tạo mã khác
  • Thông số kỹ thuật Canon WUX6600Z
  • Hiển thị hình ảnh
  • Hệ thống hiển thị 3-chip 0,71 "LCoS
  • Độ phân giải chip gốc 1920 x 1200 (WUXGA)
  • Nghị quyết được hỗ trợ WUXGA
  • UXGA
  • WSXGA +
  • SXGA +
  • WXGA +
  • FWXGA
  • WXGA
  • SXGA
  • XGA
  • SVGA
  • VGA
  • Độ sáng tối đa 6600 Lumens
  • Đồng nhất 90%
  • Tỷ lệ tương phản 4000: 1
  • Quét ngang: 15.625 đến 75 kHz
  • Dọc: 24 đến 60 Hz
  • Ống kính
  • Kích thước chiếu 40 - 600 "/ 1,02 - 15,24 m
  • Đặc trưng
  • Keystone Correction dọc: ± 20 °
  • Ngang: ± 20 °
  • Có thể gắn trần
  • Loa tích hợp Có
  • Công suất loa 1W
  • Kết nối đầu vào / đầu ra
  • Đầu vào / Đầu ra 1 x Video DVI-I (Đầu vào)
  • 1 x HDMI Audio / Video (Đầu vào)
  • 1 x DisplayPort Âm thanh / Video (Đầu vào)
  • 1 x 1/8 "/ 3,5 mm Âm thanh nhỏ (Đầu vào)
  • 1 x 1/8 "/ 3,5 mm Âm thanh nhỏ (Đầu ra)
  • 1 x Điều khiển USB (Đầu vào)
  • 1 x HDBaseT (RJ45) LAN (Đầu vào)
  • Điều khiển 1 x RS-232C (DE-9) (Đầu vào)
  • 1 x 1/8 "/ 3,5 mm Điều khiển / Dịch vụ nhỏ (Đầu vào)
  • Đầu vào / Đầu ra 1 x Thành phần (DE-15 / DB-15) Đầu vào video
  • Khe cắm thẻ nhớ Không có
  • Chung
  • Nguồn sáng Laser Phosphor
  • Tuổi thọ bóng đèn dự kiến ​​Độ sáng đầy đủ: 20.000 giờ
  • Độ ồn của quạt Độ sáng đầy đủ: 36 dB
  • Độ sáng trung bình: 32 dB
  • Độ sáng thấp: 29 dB
  • Công suất đầu vào AC 100 đến 240 VAC, 50/60 Hz
  • Tản nhiệt 1792 BTU
  • Tiêu thụ năng lượng Độ sáng đầy đủ: 525 W
  • Chế độ chờ (Tắt đèn): 1.6 W
  • Nhiệt độ hoạt động 32 đến 104 ° F / 0 đến 40 ° C
  • Nhiệt độ lưu trữ -4 đến 140 ° F / -20 đến 60 ° C
  • Kích thước (W x H x D) 19,0 x 7,7 x 21,4 "/ 48,3 x 19,6 x 54,4 cm