CANON LV-WX300USTI - MỚI 100% - CHÍNH HÃNG LBM
  • Độ sáng của 3000 Lumens
  • Độ phân giải gốc của WXGA (1280 x 800)
  • Tỷ lệ ném cực ngắn 0,35: 1
  • 2x HDMI, 2x VGA, S-Video, Kết hợp
Mã sản phẩm:
Đã xem: 1593
Kho hàng: Có hàng
48.500.000 VNĐ (Hỗ trợ VAT)
Chia sẻ:
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Hình ảnh
Tổng quan về Canon LV-WX300USTi
Máy chiếu cung cấp kết nối linh hoạt, bao gồm hai đầu vào HDMI để hiển thị hình ảnh độ phân giải cao từ nhiều nguồn khác nhau như máy tính và đầu phát Blu-ray. Kết nối bổ sung bao gồm video S, video tổng hợp và hai đầu vào VGA, cộng với đầu ra VGA để nối tín hiệu video của bạn với các máy chiếu hoặc màn hình khác. Loa tích hợp kép 10W giúp dễ dàng thêm âm thanh mà không cần thiết bị bổ sung và cổng RJ-45 của nó giúp điều khiển và giám sát máy chiếu qua mạng, bao gồm khả năng tương thích với các thiết bị Crestron, AMX và Extron. LV-WX300USTI có khả năng chiếu nội dung 3D thông qua hệ thống DLP-Link cho người dùng được trang bị kính 3D DLP Link và đầu phát Blu-ray 3D.
Chiếu siêu ngắn Độ phân giải WXGA gốc Độ sáng cao Chiếu tương tác cho cộng tác đồng thời và trải nghiệm nhập vai Công nghệ DLP BrilliantColor Thiết kế không có bộ lọc để bảo trì dễ dàng Kết nối linh hoạt, bao gồm đầu vào HDMI kép Loa kép 10W Bàn chân có thể điều chỉnh 3D đã sẵn sàng Tương thích với Mô-đun cảm ứng ngón tay của Canon để cho phép viết bằng các đối tượng khác, chẳng hạn như ngón tay và con trỏ Hỗ trợ các thiết bị Creston, AMX và Extron.
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
Chia sẻ ý kiến:
Họ và tên: Email: Điện thoại:
captcha Tạo mã khác
  • Thông số kỹ thuật Canon LV-WX300USTi
  • Hiển thị hình ảnh
  • Hệ thống hiển thị 1-Chip 0,65 "DMD DLP
  • Độ phân giải chip gốc 1280 x 800 (WXGA)
  • Độ phân giải được hỗ trợ Tối đa: UXGA - 1600 x 1200
  • Độ sáng tối đa 3000 Lumens
  • 2500 Lumens
  • Độ đồng đều 75%
  • Tỷ lệ khung hình 16:10
  • Tỷ lệ tương phản 2300: 1
  • Liên kết DLP 3D Có
  • Định dạng khung 3D được hỗ trợ tuần tự
  • Đóng gói khung
  • Cạnh bên nhau
  • Trên cùng
  • Quét ngang: 23,97 đến 120 Hz
  • Dọc: 15,625 đến 101,6 kHz
  • Ống kính
  • Hướng dẫn tập trung
  • Ống kính f / 2.5 (f = 5,1 mm)
  • Hướng dẫn thu phóng quang: 1.1x
  • Tỷ lệ ném 0,35: 1
  • Kích thước chiếu 80 - 100 "/ 203,20 - 254,00 cm
  • Đặc trưng
  • Keystone Correction dọc: ± 30 °
  • Zoom kỹ thuật số 2x
  • Có thể gắn trần
  • Loa tích hợp Có (Âm thanh nổi)
  • Công suất loa 20W
  • Kết nối đầu vào / đầu ra
  • Đầu vào / Đầu ra 2 x VGA (DE-15) Video (Đầu vào)
  • 2 x HDMI Audio / Video (Đầu vào)
  • 1 x Video S-Video (4 chân DIN) (Đầu vào)
  • 1 x Video tổng hợp (RCA) (Đầu vào)
  • 1 x Âm thanh nổi stereo (L / R) (Đầu vào)
  • Micrô mini 1 x 1/8 "/ 3,5 mm (Đầu vào)
  • 1 x 1/8 "/ 3,5 mm Âm thanh nhỏ (Đầu vào)
  • 1 x 1/8 "/ 3,5 mm Âm thanh nhỏ (Đầu ra)
  • Video 1 x VGA (DE-15) (Đầu ra)
  • Điều khiển 1 x Ethernet (RJ45) (Đầu vào / Đầu ra)
  • Điều khiển 1 x RS-232C (Đầu nối không xác định) (Đầu vào / Đầu ra)
  • 1 x USB Type-B Female (Đầu vào)
  • 1 x Mini-USB Type-B Female (Đầu vào)
  • 1 x USB Type-A Female (Đầu vào)
  • Chung
  • Đèn nguồn sáng (1 x SHP)
  • Công suất đèn 230 W
  • 200 W
  • Tuổi thọ bóng đèn dự kiến ​​Độ sáng trung bình: 5000 giờ
  • Độ sáng thấp: 8000 giờ
  • Độ ồn của quạt Độ sáng trung bình: 33 dB
  • Độ sáng thấp: 29 dB
  • Khe khóa cáp an ninh
  • Thanh bảo mật
  • Ngôn ngữ được hỗ trợ Tiếng Ả Rập
  • Séc
  • người Đan Mạch
  • Hà Lan
  • Tiếng Anh
  • Phần Lan
  • người Pháp
  • tiếng Đức
  • người Hungary
  • người Ý
  • tiếng Nhật
  • Hàn Quốc
  • đánh bóng
  • Bồ Đào Nha
  • tiếng Nga
  • Tiếng Trung giản thể
  • người Tây Ban Nha
  • Thụy Điển
  • Thái lan
  • Truyền thống Trung Quốc
  • Thổ Nhĩ Kỳ
  • Công suất đầu vào AC 120 đến 240 VAC, 50/60 Hz
  • Công suất tiêu thụ Độ sáng trung bình: 300 W
  • Độ sáng thấp: 240 W
  • Chế độ chờ (Tắt đèn): 6 W
  • Chế độ chờ (Tắt đèn): 0,5 W
  • Nhiệt độ hoạt động
  • 41 đến 104 ° F (5 đến 40 ° C)
  • Lưu trữ
  • -4 đến 140 ° F (-20 đến 60 ° C)
  • Kích thước (W x H x D) 11,3 x 7,6 x 14,7 "/ 28,7 x 19,3 x 37,3 cm (bao gồm cả phần nhô ra)
  • Trọng lượng 11,00 lb / 4,99 kg
  • Thông tin bao bì
  • Trọng lượng gói 20,25 lb
  • Kích thước hộp (LxWxH) 20,2 x 17,3 x 11,4 "